Amply PV-P1000Z
Liên hệ để báo giá
Danh mục: BFF - USA, Hệ thống âm báo BFF, Hệ thống âm thanh phân vùng BFF
  • Bộ điều khiển TV Smart 001 Bộ điều khiển TV Smart 001
    Được xếp hạng 1.00 5 sao
    ₫12,500,000
  • LOA CAF CA450 PRO LOA CAF CA450 PRO ₫9,500,000
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
– Công suất: 1000W
– Công suất tiêu thụ: 1050W
– Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu S/N: >=100dB
– Nhiễu âm: >60dB,1kHz
– Trở kháng: 10kΩ
–THD: <0.5%
– Đầu ra: 70V/50V/100V/240V/4-16Ω
Độ nhạy đầu vào: 1.4V、1.0V、0.775V.
Tần số đáp ứng: L/H Cut OFF 20Hz-20KHz; L/H Cut On 70Hz-10KHz
Bộ khuếch đại ghi âm 8 vùng : Model chuẩn 3U. 3 micro. 3 dòng đầu vào.
Nguồn điện: 110V-240V 50-60Hz