Loa âm trần BFF PVLAT-100
Liên hệ để báo giá
Danh mục: BFF - USA, Hệ thống âm báo BFF, Hệ thống âm thanh phân vùng BFF
  • Bộ điều khiển TV Smart 001 Bộ điều khiển TV Smart 001
    Được xếp hạng 1.00 5 sao
    ₫12,500,000
  • Loa CAF SF600 PRO Loa CAF SF600 PRO ₫7,650,000
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
■ Công suất định mức: 100W
■ Công suất tối đa: 200W
■ Phân chia tần số: phân chia tần số
■ Đơn vị loa: Loa 8 inch Đài Loan, màng loa titan nhập khẩu 25 lõi
■ Đáp ứng tần số: 60-20KHz
■ Độ nhạy: 93dB
■ Kích thước: Φ272*118mm
■ Kích thước mở: 240mm