Mixer Amply Create Audio PVMAL-500
Liên hệ để báo giá
Danh mục: Create Audio Foundation ( CAF)/Italy, Hệ thống hội nghị có dây, PA - Hệ thống Âm báo
  • Bộ điều khiển TV Smart 001 Bộ điều khiển TV Smart 001
    Được xếp hạng 1.00 5 sao
    ₫12,500,000
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
  1. Bảng điều khiển màu đen, giá đỡ 2U/3U, thiết kế khung công nghiệp 19-inch.
  4. 2-kênh đầu vào MIC Line (đầu vào đường truyền cho các kênh MIC2/MIC3 có độ nhạy 775 mV);
  6. Sản phẩm có tính năng tự bảo vệ ngắn mạch, quá tải, quá nhiệt và khác;
  7. Hai chế độ đầu ra nguồn: đầu ra điện áp không đổi 100 V, 70 V và đầu ra điện trở không đổi 4 ~ 16 Ω.
  8. Công suất đầu ra định mức: Công suất 240W, 360W, 500W, 650W.
Các thông số kỹ thuật
Sản phẩm
    SA-500
Quyền lực     500W
Sự tiêu thụ năng lượng     720W
Nhạy cảm Đường dây 250mV Micro 30mV
Tấn Âm trầm: ± 10dB ở 100Hz
Âm bổng: ±10dB ở 10Hz
Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu (trọng số A) Dòng 70dB Micro 66dB
đầu ra 70V/100V/4-16Ω
Tính thường xuyên 100HZ-18KHZ
Méo mó <1%
Nguồn điện đầu vào AC 220-240V/50-60Hz
Kích cỡ 484×404×88mm